Selected English interface. Some documents are available in Thai only while translations are being prepared.
| Subject |
Announcement date |
Documents / links |
|
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุยานพาหนะและขนส่ง จำนวน 8 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง ในวงเงิน 79,340.50 บาท
เข้าชม 761 ครั้ง
|
26 Jun 2569 |
View details
|
|
สัญญาซื้อขายรถขุดไฮดรอลิกแบบตีนตะขาบ เครื่องยนต์ดีเซล จำนวน 1 คัน ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding) (สัญญาซื้อขายเลขที่ 46/2569 ลงวันที่ 21 สิงหาคม 2569 วงเงิน 7,795,500.00 บาท)
เข้าชม 6 ครั้ง
|
01 Sep 2026 |
View details
|
|
สัญญาจ้างเหมาซ่อมแซมหลังคาและฝ้าเพดานของสถานีขนส่งผู้โดยสารจังหวัดพิษณุโลก แห่งที่ 1 (สัญญาเลขที่ 1358/2569 ลว 26 สิงหาคม 2569 ในวงเงิน 223,500.00 บาท)
เข้าชม 6 ครั้ง
|
01 Sep 2026 |
View details
|
|
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างตรวจวัดสายตาและตัดแว่นตาตามค่าสายตา ในโครงการคัดกรองความผิดปกติทางสายตาและจัดบริการแว่นตาเด็ก โดยวิธีเฉพาะเจาะจง ( วงเงิน 220,880 บาท )
เข้าชม 6 ครั้ง
|
01 Sep 2026 |
View details
|
|
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการสัญญาณอินเตอร์เน็ต ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. ๒๕๗๐ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง ในวงเงิน 12,840.00 บาท
เข้าชม 6 ครั้ง
|
01 Sep 2026 |
View details
|
|
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมแซมครุภัณฑ์ รถตักหน้าขุดหลัง หมายเลขทะเบียน พล ตฆ ๗๔๖๕ หมายเลขครุภัณฑ์ ๐๑๘-๖๔-๐๐๑๐ จำนวน ๒ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง ในวงเงิน ๗,๕๙๗ บาท
เข้าชม 6 ครั้ง
|
01 Sep 2026 |
View details
|
|
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมแซมครุภัณฑ์รถบรรทุก ๖ ล้อ แบบกระบะเหล็ก หมายเลขทะเบียน พล ๘๑-๐๔๓๖ หมายเลขครุภัณฑ์ ๐๑๗-๓๙-๐๐๐๘ จำวนวน ๑๔ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง ในวงเงิน ๔๘,๒๓๕.๖๐ บาท
เข้าชม 6 ครั้ง
|
01 Sep 2026 |
View details
|
|
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมแซมครุภัณฑ์ รถขุดตีนตะขาบ หมายเลขทะเบียน พล ต ๖๙๐๓ หมายเลขครุภัณฑ์ ๐๑๘-๓๙-๐๐๐๔ จำนวน ๑๒ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง ในวงเงิน ๘๕,๑๙๓.๔๐ บาท
เข้าชม 6 ครั้ง
|
01 Sep 2026 |
View details
|
|
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมแซมครุภัณฑ์รถยนต์นั่ง ๔ ประตู หมายเลขทะเบียน พล ก ๖๕๒๕ หมายเลขครุภัณฑ์ ๐๐๒-๓๖-๐๐๑๒ จำนวน ๑๑ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง ในวงเงิน ๑๙,๓๕๖.๓๐ บาท
เข้าชม 6 ครั้ง
|
01 Sep 2026 |
View details
|
|
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ จำนวน 3 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง ในวงเงิน 24,432 บาท
เข้าชม 6 ครั้ง
|
01 Sep 2026 |
View details
|
Showing 1-10 of 1148 items | Page 1/115